94% dekkun

Morgunblaðið, mbl.is og K100 ná til 94.1% landsmanna í viku hverri samkvæmt Gallup*

*Gallup fyrsti ársfjórðungur 2020 – 18 til 80 ára

Hvar ert þú að auglýsa?

Með auglýsingamiðlum Árvakurs nærðu til rúmlega 94% landsmanna. Hjá okkur starfar einvala lið með mikla þekkingu á auglýsingamarkaðinum.  Við leggjum áherslu á að veita viðskiptavinum okkar faglega ráðgjöf um allt frá auglýsingastærðum til birtinga, tíðni og staðsetninga. Kynntu þér hvernig við getum hjálpað þér að ná árangri.

Skiptiborð Morgunblaðsins er opið alla virka daga frá kl. 8.30–17.00.


 
Auglýsingadeildin er opin alla virka daga frá 8.00–16.00.
Sími 569 1100, netfang augl@mbl.is

Stærsti vefmiðill á Íslandi

mbl.is er stærsti og vinsælasti fréttamiðill á Íslandi

Morgunblaðið

– blað allra landsmanna í meira en öld

K100 - FM 101,5

hraðast vaxandi útvarpsstöð landsins

Finna.is

öflug fyrirtækja- og þjónustuskrá íslenskra fyrirtækja

Edda útgáfa

– ævintýraheimur barnanna 

Edda útgáfa

Starfsfólk Árvakurs

Agnes Erlingsdóttir
Sölu- og markaðsráðgjafi
mbl.is
agnese@mbl.is
569 1146 / 690 9050

Andri Stanley Sigurðsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
K100, mbl.is og Morgunblaðið
andri@k100.is
569 1254 / 869 8890

Auður Atladóttir
Auglýsingahönnuður
Hönnunardeild
auduratla@mbl.is
569 1147 / 845 0061

Berglind Guðrún Bergmann
Sölu- og markaðsráðgjafi
Atvinnu og raðauglýsingar í Morgunblaðið og mbl.is
berglindb@mbl.is
569 1246 / 844 9545

Bergur Þór Bergsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
Morgunblaðið og mbl.is
bergur@mbl.is
569 1167 / 696 1000

Bjarni Ólafur Guðmundsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
K100, mbl.is og Morgunblaðið
daddi@k100.is
569 1271 / 896 6818

Björn Þórir Sigurðsson
Sölustjóri útvarps
K100
bussi@k100.is
569 1311 / 893 6968

Bylgja Björk Sigþórsdóttir
Sölu- og markaðsráðgjafi
Morgunblaðið og mbl.is
bylgja@mbl.is
569 1148 / 899 0600

Böðvar Bergsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
Morgunblaðið og mbl.is
bergur@mbl.is
569 1126 / 856 5061

Elías Héðinsson
Rannsóknastjóri
Morgunblaðið og mbl.is
elias@mbl.is
569 1331

Erling Adolf Ágústsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
Morgunblaðið og mbl.is
erling@mbl.is
569 1221 / 698 9898

Erna Kristjánsdóttir
Auglýsingahönnuður
Hönnunardeild
erna@mbl.is
569 1281 / 861 4250

Eyvindur Einar Guðnason
Auglýsingahönnuður
Hönnunardeild
eyvindur@mbl.is
569 1100

Freyr Hákonarson
Sölu- og markaðsráðgjafi
K100
freyr@k100.is 
690 1070

Heiðar Austmann Kristinsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
K100
heidar@k100.is
569 1240 / 898 6016

Hjördís Ýr Johnson
Kynningarstjóri
Sölu- og markaðssvið
hyj@mbl.is
569 1131

Jón Kristinn Jónsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
Morgunblaðið og mbl.is
jonkr@mbl.is
569 1180 / 615 8080

Magnús E. Kristjánsson
Framkvæmdastjóri
Sölu – og markaðssviðs Árvakurs
mek@mbl.is
569 1100

María Lilja Moritz Viðarsdóttir
Þjónustustjóri Árvakurs
Morgunblaðið og mbl.is
marialilja@mbl.is
569 1306

María B. Johnson
Sölu- og markaðsstjóri
Eddu útgáfu
maria@edda.is
522 2000

Katrín Theódórsdóttir
Sölu- og markaðsráðgjafi
Sérblöð Morgunblaðsins
kata@mbl.is
569 1105 / 698 2598

Kristín Tinna Aradóttir
Umsjón birtinga
Morgunblaðið og mbl.is
tinna@mbl.is
569 1171 / 697 4313

Sigrún Sigurðardóttir
Sölu- og markaðsráðgjafi
Morgunblaðið og mbl.is
sigruns@mbl.is
569 1378 / 863 3318

Sigurður Gröndal
Birtingastjóri mbl.is
sgrondal@mbl.is
569 1380 / 669 1380

Silja Jóhannesdóttir
Sölustjóri
Sölu- og markaðssvið
siljaj@mbl.is
569 1170 / 867 8035

Svala Þormóðsdóttir
Útgáfustjóri
Eddu útgáfu
svala@edda.is
522 2000

Þórir Helgi Hallgrímsson
Auglýsingahönnuður
Hönnunardeild
thorirhh@mbl.is
569 1163