95% dekkun

Morgunblaðið, mbl.is og K100 ná til 95,2% landsmanna í viku hverri samkvæmt Gallup*
*Gallup fyrsti ársfjórðungur 2022 – 18 til 80 ára
95% dekkun

Hvar ert þú að auglýsa?

Með auglýsingamiðlum Árvakurs nærðu til rúmlega 95% landsmanna. Hjá okkur starfar einvala lið með mikla þekkingu á auglýsingamarkaðinum. Við leggjum áherslu á að veita viðskiptavinum okkar faglega ráðgjöf um allt frá auglýsingastærðum til birtinga, tíðni og staðsetninga. Kynntu þér hvernig við getum hjálpað þér að ná árangri.

Skiptiborð Morgunblaðsins er opið alla virka daga frá kl. 8.30–17.00.


Auglýsingadeildin er opin alla virka daga frá 8.00–16.00.
Sími 569 1100, netfang augl@mbl.is


Stærsti vefmiðill á Íslandi

mbl.is er stærsti og vinsælasti fréttamiðill á Íslandi
Já takk! Ég vil sjást vel.
Stærsti vefmiðill á Íslandi

Morgunblaðið

– blað allra landsmanna í meira en öld
Ég vil sjást á prenti!
Morgunblaðið

K100 - FM 100,5

– hraðast vaxandi útvarpsstöð landsins
Ég vil láta í mér heyra!
K100 - FM 100,5

Finna.is

– öflug fyrirtækjai- og þjónustuskrá íslenskra fyrirtækja
Ég vil finna meira!
Finna.is

Edda útgáfa

– ævintýraheimur barnanna
Ég vil fara í Disneyland!
Edda útgáfa

Starfsfólk Árvakurs

Agnes Erlingsdóttir

Agnes Erlingsdóttir
Sölu- og markaðsráðgjafi
mbl.is
agnese@mbl.is
569 1146 / 690 9050

Andri Stanley Sigurðsson

Andri Stanley Sigurðsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
K100, mbl.is og Morgunblaðið
andri@k100.is
569 1254 / 869 8890

Berglind Guðrún Bergmann

Berglind Guðrún Bergmann
Sölu- og markaðsráðgjafi
Atvinnu og raðauglýsingar í Morgunblaðið og mbl.is
berglindb@mbl.is
569 1246 / 844 9545

Bergur Þór Bergsson

Bergur Þór Bergsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
Morgunblaðið og mbl.is
bergur@mbl.is
569 1167 / 696 1000

Bjarni Ólafur Guðmundsson

Bjarni Ólafur Guðmundsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
K100, mbl.is og Morgunblaðið
daddi@k100.is
569 1271 / 896 6818

Björn Þórir Sigurðsson

Björn Þórir Sigurðsson
Sölustjóri útvarps
K100
bussi@k100.is
569 1311 / 893 6968

Bylgja Björk Sigþórsdóttir

Bylgja Björk Sigþórsdóttir
Sölu- og markaðsráðgjafi
Morgunblaðið og mbl.is
bylgja@mbl.is
569 1148 / 899 0600

Böðvar Bergsson

Böðvar Bergsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
Morgunblaðið, mbl.is og K100
bodvar@mbl.is
569 1126 / 856 5061

Elías Héðinsson

Elías Héðinsson
Rannsóknastjóri
Morgunblaðið og mbl.is
elias@mbl.is
569 1331

Erling Adolf Ágústsson

Erling Adolf Ágústsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
Morgunblaðið og mbl.is
erling@mbl.is
569 1221 / 698 9898

Erna Kristjánsdóttir

Erna Kristjánsdóttir
Auglýsingahönnuður
Hönnunardeild
erna@mbl.is
569 1281 / 861 4250

Freyr Hákonarson

Freyr Hákonarson
Verkefnastjóri Studio M
Studio M og K100
freyr@k100.is
690 1070

Heiðar Austmann Kristinsson

Heiðar Austmann Kristinsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
K100
heidar@k100.is
569 1240 / 898 6016

Jón Kristinn Jónsson

Jón Kristinn Jónsson
Sölu- og markaðsráðgjafi
Morgunblaðið og mbl.is
jonkr@mbl.is
569 1180 / 615 8080

Magnús E. Kristjánsson

Magnús E. Kristjánsson
Framkvæmdastjóri sölu- og markaðssviðs Árvakurs
mek@mbl.is
569 1100

María Lilja Moritz Viðarsdóttir

María Lilja Moritz Viðarsdóttir
Þjónustustjóri Árvakurs
Morgunblaðið og mbl.is
marialilja@mbl.is
569 1306

María B. Johnson

María B. Johnson
Sölu- og markaðsstjóri
Eddu útgáfu
maria@edda.is
522 2000

Katrín Theódórsdóttir

Katrín Theódórsdóttir
Sölu- og markaðsráðgjafi
Sérblöð Morgunblaðsins
kata@mbl.is
569 1105 / 698 2598

Sigrún Sigurðardóttir

Sigrún Sigurðardóttir
Sölu- og markaðsráðgjafi
Morgunblaðið og mbl.is
sigruns@mbl.is
569 1378 / 863 3318

Sigurður Gröndal

Sigurður Gröndal
Birtingastjóri mbl.is
sgrondal@mbl.is
569 1380 / 669 1380

Silja Jóhannesdóttir

Silja Jóhannesdóttir
Sölustjóri
Sölu- og markaðssvið
siljaj@mbl.is
569 1170 / 867 8035

Svala Þormóðsdóttir

Svala Þormóðsdóttir
Útgáfustjóri
Eddu útgáfu
svala@edda.is
522 2000

Þórir Helgi Hallgrímsson

Þórir Helgi Hallgrímsson
Auglýsingahönnuður
Hönnunardeild
thorirhh@mbl.is
569 1163